Fréttabréf #26
Vika 4
Meðaljón · vika 4
Eins og Stebbi sagði, þá var Meðal Jón erfiður þessa vikuna. Þurftir um 100 stig til að fá sigur þar
Vika 4 – Úrslit
- 🎯leikur vikunnar · 11.58 stig
- 🧊2. lægsta skor vikunnar
- 🤦á bekknum Keon Coleman 20.6 í stað Jalen Coker 0.0 WR−20.6 hefði unnið
Byrjunarlið · 76.9 af 128.6 mögulegum (60%)
- QBTyler Shough15.9
- RBQuinshon Judkins18.6
- RBJeremiyah Love6.0
- WRMatthew Golden10.2
- WRLuther Burden9.4
- WRJalen Coker0.0
- TEDalton Kincaid1.2
- FLEXAshton Jeanty15.6
Á bekknum
- BNEmanuel Wilson25.5
- BNKeon Coleman20.6
- BNMichael Penix12.7
- BNMalachi Fields12.2
- BNIsaac TeSlaa11.5
- BNKhalil Shakir9.7
- BNColston Loveland8.7
- 🥴undir spá -13.1
- 🍀vann en undir Meðaljón
- 🤦á bekknum Ollie Gordon 17.0 í stað David Montgomery 4.3 RB−12.7
Byrjunarlið · 88.5 af 126.4 mögulegum (70%)
- QBJosh Allen18.5
- RBD'Andre Swift6.4
- RBDavid Montgomery4.3
- WRDevaughn Vele14.4
- WRJaylen Waddle12.0
- WRMike Evans10.1
- TETravis Kelce2.5
- FLEXAlvin Kamara20.3
Á bekknum
- BNBryce Young21.5
- BNJared Goff20.5
- BNOllie Gordon17.0
- BNDarius Cooper16.8
- BNIsaiah Williams14.3
- BNIsaiah Likely10.1
- BNMatthew Stafford9.7
Að giska á hvort Keon Coleman eigi góðan leik er jafn erfitt og að giska á hvort Maggi sé að fara að tanka eða reyna að komast í úrslitakeppnina. En að skora bara 60% af mögulegum stigum, þá á maður bara skilið að tapa. Alli græddi heldur betur á 2 IR meiðslum, Ollie Gordon henti í 17 stig (á bekknum reyndar) og Kamara í um 20 stig, sem tryggði honum sigurinn í vikunni.
- 📈yfir spá +28.2
- 🍀vann en undir Meðaljón
- 🤦á bekknum Ted Hurst 3.5 í stað Ladd McConkey 0.0 WR−3.5
- 🧠startaði Efton Chism spá 1.6 fram yfir Ted Hurst spá 5.3 → 11.2 vs 3.5+7.7
Byrjunarlið · 90.0 af 96.8 mögulegum (93%)
- QBC.J. Stroud23.1
- RBKendre Miller0.9
- RBIsaiah Davis0.0
- WRTetairoa McMillan38.2
- WRMarvin Harrison7.7
- WRLadd McConkey0.0
- TEJuwan Johnson8.9
- FLEXEfton Chism11.2
Á bekknum
- BNJalon Daniels11.4
- BNTed Hurst3.5
- BNCJ Donaldson3.3
- BNCade Stover2.5
- 🥶lægsta skor vikunnar
- 📉4 töp í röð
- ⭐besta vika liðsins í ár
- 🤦á bekknum Oronde Gadsden 6.3 í stað Kenyon Sadiq 0.0 TE−6.3
- 🧠startaði Rome Odunze spá 7.2 fram yfir Dontayvion Wicks spá 9.3 → 12.4 vs 3.3+9.1
Byrjunarlið · 74.0 af 84.1 mögulegum (88%)
- QBDak Prescott18.1
- RBKenny Gainwell9.7
- RBBraelon Allen7.7
- WRCarnell Tate17.0
- WRRome Odunze12.4
- WRStefon Diggs6.0
- TEKenyon Sadiq0.0
- FLEXJosh Downs3.1
Á bekknum
- BNTyler Badie6.9
- BNOronde Gadsden6.3
- BNKyle Pitts6.2
- BNDontayvion Wicks3.3
Þessir eru að spila nolo, Gylfi blótar þessu hins vegar, 1.01 er verðmætt á næsta ári!

- 🥴undir spá -27.0
- 😤tapaði en yfir Meðaljón
- 🤦á bekknum Roman Wilson 14.9 í stað Garrett Wilson 4.2 WR−10.7
Byrjunarlið · 106.4 af 117.4 mögulegum (91%)
- QBJalen Hurts13.5
- RBJahmyr Gibbs15.7
- RBJaylen Warren14.1
- WRMichael Wilson13.0
- WRDrake London12.1
- WRGarrett Wilson4.2
- TETrey McBride6.6
- FLEXBijan Robinson27.2
Á bekknum
- BNRoman Wilson14.9
- BNJahan Dotson12.4
- BNJaylin Noel10.4
- BNWan'Dale Robinson9.5
- 🔝3. hæsta skor vikunnar
- 📈yfir spá +31.1
- ⭐besta vika liðsins í ár
- 🤦á bekknum Tyquan Thornton 25.6 í stað Mack Hollins 6.8 FLEX−18.8
Byrjunarlið · 126.4 af 155.1 mögulegum (81%)
- QBLamar Jackson18.9
- RBKyle Monangai27.5
- RBCam Skattebo7.1
- WRPuka Nacua23.2
- WRRomeo Doubs20.8
- WRJordan Addison7.1
- TEGeorge Kittle15.0
- FLEXMack Hollins6.8
Á bekknum
- BNTyquan Thornton25.6
- BNTrevor Lawrence13.1
- BNMichael Mayer12.2
- BNTyler Allgeier11.9
- BNRashid Shaheed11.8
Þarna þekkjum við Krissa! Auðvitað henti Kyle Monangai í 27.5 stig. Siggi átti ekkert alltof slæma viku, en spurning hvort hann þurfi að uppfæra QB'inn sinn? En Siggi tapar hér sínum fyrstu stigum.

- 🪒2.1 undir Meðaljón
- 🤦á bekknum Tony Pollard 12.0 í stað J.K. Dobbins 6.2 FLEX−5.8 hefði unnið Meðaljón
Byrjunarlið · 97.2 af 110.9 mögulegum (88%)
- QBKyler Murray11.5
- RBJavonte Williams28.8
- RBOmarion Hampton12.3
- WRDeebo Samuel15.5
- WRJaxon Smith-Njigba10.1
- WRChristian Watson6.2
- TETyler Warren6.6
- FLEXJ.K. Dobbins6.2
Á bekknum
- BNTony Pollard12.0
- BNMark Andrews11.2
- BNJustin Herbert9.6
- BNMalik Washington9.5
- BNBrian Thomas8.7
- 🔥3 sigrar í röð
- 📈yfir spá +17.1
- 🤦á bekknum Malik Nabers 20.2 í stað Ja'Marr Chase 4.2 WR−16.0
Byrjunarlið · 120.5 af 152.3 mögulegum (79%)
- QBBrock Purdy19.6
- RBJonathan Taylor22.2
- RBChase Brown13.6
- WRAmon-Ra St. Brown11.5
- WRGeorge Pickens8.5
- WRJa'Marr Chase4.2
- TEPat Freiermuth9.2
- FLEXKyren Williams31.7
Á bekknum
- BNDrake Maye26.2
- BNMalik Nabers20.2
- BNT.J. Hockenson18.4
- BNJordan Love13.1
- BNChris Rodriguez9.5
Hólmar "óheppinn" hérna, en hann hefði getað unnið MeðalJón með Tony Pollard inná. Bogi heldur hins vegar áfram að vera á eldi, með nóg inni á bekknum líka.

- 🔝2. hæsta skor vikunnar
- 🔥2 sigrar í röð
- ⭐besta vika liðsins í ár
- 🤦á bekknum Sam LaPorta 18.4 í stað Harold Fannin 10.2 TE−8.2
Byrjunarlið · 127.0 af 138.0 mögulegum (92%)
- QBBo Nix13.6
- RBKenneth Walker30.4
- RBChristian McCaffrey14.5
- WRZay Flowers21.8
- WRTee Higgins21.2
- WRRashee Rice0.0
- TEHarold Fannin10.2
- FLEXJames Cook15.3
Á bekknum
- BNSam LaPorta18.4
- BNAaron Jones14.8
- BNKimani Vidal10.6
- BNKeaton Mitchell8.8
- BNMichael Pittman2.5
- 📉2 töp í röð
- ⭐besta vika liðsins í ár
- 😤tapaði en yfir Meðaljón
- 🪒2.1 yfir Meðaljón
- 🤦á bekknum Brian Robinson 25.2 í stað Jake Ferguson 2.6 FLEX−22.6
Byrjunarlið · 101.4 af 139.0 mögulegum (73%)
- QBPatrick Mahomes17.0
- RBChuba Hubbard25.4
- RBBhayshul Tuten10.1
- WRDK Metcalf14.0
- WRJameson Williams13.2
- WRParker Washington1.5
- TEBrock Bowers17.6
- FLEXJake Ferguson2.6
Á bekknum
- BNBrian Robinson25.2
- BNKirk Cousins22.6
- BNJameis Winston18.0
- BNDenzel Boston10.9
- BNLaquon Treadwell6.7
2 stjórar með sína bestu viku í ár! Og bara með 73% af mögulegum stigum hjá Magga. Mun hann treysta Denzel Boston næst?

- 💥mesti munur vikunnar · 56.50 stig
- 🏆hæsta skor vikunnar
- 📈yfir spá +42.9
- ⭐besta vika liðsins í ár
- 🤦á bekknum Dohnte Meyers 11.7 í stað Xavier Worthy 9.0 WR−2.7
Byrjunarlið · 139.6 af 142.3 mögulegum (98%)
- QBJoe Burrow23.7
- RBRJ Harvey14.3
- RBJacory Croskey-Merritt6.0
- WRCeeDee Lamb32.8
- WRNico Collins27.3
- WRXavier Worthy9.0
- TETucker Kraft13.5
- FLEXBrenton Strange13.0
Á bekknum
- BNSam Darnold13.3
- BNDohnte Meyers11.7
- BNMike Gesicki11.5
- 🧊3. lægsta skor vikunnar
- 🥴undir spá -19.5
- 🤦á bekknum Aaron Rodgers 22.0 í stað Deshaun Watson 12.9 QB−9.0
Byrjunarlið · 83.1 af 95.6 mögulegum (87%)
- QBDeshaun Watson12.9
- RBDerrick Henry14.9
- RBBucky Irving6.1
- WRChris Olave15.6
- WRDavante Adams5.2
- WREmeka Egbuka2.3
- TETyler Higbee9.2
- FLEXRhamondre Stevenson16.9
Á bekknum
- BNAaron Rodgers22.0
- BNCam Ward15.6
- BNTyson Bagent8.8
- BNRyan Flournoy5.7
What a vika hjá Degi! Hæsta skor vikunnar, 42.9 stig yfir spá, besta vika liðsins í ár og mesta rúst vikunnar! Lítið sem Stebbi gat gert hér.

Staðan
| Lið | Spá | H2H | Meðaljón | Alls | Form | Röð | Stig | Á móti | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | – | Siggi | 1 | 3-1 | 4-0 | 7-1 | – | 525.12 | 419.92 | |
| 2. | – | Haffi | 3 | 3-1 | 4-0 | 7-1 | S2 | 461.72 | 421.82 | |
| 3. | ▲1 | Bogi | 2 | 3-1 | 3-1 | 6-2 | S3 | 462.94 | 395.66 | |
| 4. | ▼1 | Hólmar | 7 | 2-2 | 3-1 | 5-3 | – | 431.92 | 357.30 | |
| 5. | ▲1 | Alli | 6 | 3-1 | 2-2 | 5-3 | – | 387.66 | 310.00 | |
| 6. | ▲3 | Krissi | 5 | 2-2 | 2-2 | 4-4 | – | 386.98 | 373.34 | |
| 7. | ▼2 | Stebbi | 10 | 2-2 | 2-2 | 4-4 | – | 386.28 | 437.70 | |
| 8. | – | Maggi | 9 | 1-3 | 2-2 | 3-5 | T2 | 365.68 | 475.90 | |
| 9. | ▲1 | Dagur | 11 | 2-2 | 1-3 | 3-5 | – | 358.24 | 385.36 | |
| 10. | ▼3 | Andri | 8 | 2-2 | 1-3 | 3-5 | – | 342.94 | 336.54 | |
| 11. | – | Gylfi | 4 | 1-3 | 0-4 | 1-7 | – | 347.54 | 362.02 | |
| 12. | – | Einar | 12 | 0-4 | 0-4 | 0-8 | T4 | 234.70 | 416.16 |
Form — síðustu 5 vikur, einn reitur á viku: 2-0 1-1 0-2. Röð — núverandi runa í innbyrðis leikjum: S3 = þrír sigrar í röð, T2 = tvö töp. Spá — sæti í Lokaspánni (#22).
Líkur á úrslitakeppni
3 lið að stinga af, Krissi kemur sér í þægilega stöðu, en Maggi gefst ekki upp!

- Siggi>99.9%
- Bogi99.7%▲1
- Haffi99.0%▲1
- Hólmar80%▲1
- Krissi65%▲13
- Alli63%▼3
- Stebbi48%▼5
- Maggi22%▼1
- Dagur14%▲8
- Andri9%▼13
- Einar<0.1%
- Gylfi<0.1%
Vika 5 – Viðureignir
Siggi og Haffi eigast við í leik vikunnar! Rosaleg viðureign.
Alli vs Hólmar verður einnig mjög spennandi
Vikuverðlaun · vika 4
2026 · 2.000 kr greitt út eftir 4 vikur
| # | Stjóri | Stigahæstur | Skilvirkastur | Samtals | Vinningar |
|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Bogi | 1 | 1 | 2 | 500 kr |
| 2. | Dagur | 1 | 1 | 2 | 500 kr |
| 3. | Siggi | 2 | 0 | 2 | 500 kr |
| 4. | Gylfi | 0 | 1 | 1 | 250 kr |
| 5. | Hólmar | 0 | 1 | 1 | 250 kr |
Fallpotturinn · vika 5
Einn seðill á mann, ekki hægt að breyta. Tap eða jafntefli fellir þig úr leik. Seðlar birtast þegar fyrsti leikur vikunnar hefst.
Fallpotturinn
Búúú, allir með rétt
6 af 12 enn á lífi eftir 3 vikur
- StebbiDALPITGBEkki búinn að veljaá lífi
- KrissiDALBUFMINEkki búinn að veljaá lífi
- EinarDALBUFMINEkki búinn að veljaá lífi
- DagurDALKCBALEkki búinn að veljaá lífi
- HaffiSFKCMINEkki búinn að veljaá lífi
- MaggiCARSFINDEkki búinn að veljaá lífi
- AlliBUFTBEkki búinn að veljaút í viku 3
- BogiDALPHIEkki búinn að veljaút í viku 3
- SiggiCARGBEkki búinn að veljaút í viku 3
- AndriTBEkki búinn að veljaút í viku 2
- HólmarTBEkki búinn að veljaút í viku 2
- GylfiTBEkki búinn að veljaút í viku 2
Hvert NFL-lið má aðeins velja einu sinni. rautt = liðið tapaði (eða jafntefli) og stjórinn fellur út. strikað = seðill kominn, leikur ekki hafinn. skáletrað = sjálfvalið, enginn seðill barst.